Sera ya Faragha

Ilisasishwa mwisho: Aprili 2024

1. Utangulizi

KazaFit ("sisi", "yetu", au "kwetu") imejizatiti kulinda faragha yako. Sera hii ya Faragha inaeleza jinsi tunavyokusanya, kutumia na kulinda taarifa zako unapotumia jukwaa letu la usimamizi wa gym.

2. Taarifa Tunazokusanya

Tunakusanya taarifa unazotupatia moja kwa moja, ikiwa ni pamoja na taarifa za akaunti, taarifa za wanachama, na taarifa za malipo. Pia tunakusanya taarifa za matumizi kiotomatiki unapotumia huduma zetu.

3. Uhifadhi wa Taarifa na Usalama

Taarifa zako zinahifadhiwa kwa usalama na kusimbwa kwa njia fiche zinapohifadhiwa. Tunatanguliza usalama wa taarifa zako na tunatekeleza hatua za viwango vya kimataifa vya sekta kuzuia ufikiaji usioidhinishwa.

4. Ushirikishaji wa Taarifa

Hatuuzi taarifa zako binafsi kwa wahusika wengine. Tunashirikisha taarifa pale tu inapohitajika ili kutoa huduma zetu au inapotakiwa kisheria.