Masharti ya Huduma

Yalisasishwa mwisho: Aprili 2024

1. Kukubali Masharti

Kwa kufikia au kutumia KazaFit, unakubali kufungwa na Masharti haya ya Huduma pamoja na sheria na kanuni zote zinazohusika.

2. Usajili na Malipo ya Ada

Ada za usajili hulipwa mapema kwa msingi wa kila mwezi au kila mwaka. Ada zote hazirejeshwi isipokuwa pale inapotakiwa kisheria.

3. Malipo

Malipo yote yanapaswa kufanywa kupitia mfumo wa malipo uliojengwa ndani ya mfumo, au kwenye Akaunti za GROWSOFT LIMITED, Akaunti za GROWSOFT TECHNOLOGIES, au JOSEPH JUNIOR CHUCHU.

4. Wajibu wa Mtumiaji

Una wajibu wa kutunza usiri wa akaunti yako na nenosiri lako na kudhibiti ufikiaji wa kompyuta yako au kifaa chako cha mkononi.

5. Sheria Inayotawala

Masharti haya yanatawaliwa na kutafsiriwa kwa mujibu wa sheria za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.